

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MALIASILI NA UTALII

Telegrams" "MALIASILI"
Tel: +255 28 2321566/2321514
Barua pepe: minister@maliasili.go.tz
ps@maliasili.go.tz



Mtaa wa Kilimani
Barabara ya Askari,
S.L.P 1351,
40472 DODOMA.

TAARIFA KWA UMMA

UTEUZI WA BODI YA WAKURUGENZI YA TAASISI YA UTAFITI WA MISITU TANZANIA (TAFORI)

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Dkt. John Pombe Joseph Magufuli, alimteua Dkt. Felician Kilahama kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi ya Taasisi ya Utafiti wa Misitu Tanzania, (TAFORI), kuanzia tarehe 8 Novemba, 2019.

Kufuatia hatua hiyo, Waziri wa Maliasili na Utalii, Mheshimiwa Dkt. Hamisi Andrea Kigwangalla (Mb), amewateua wafuatao kuwa wajumbe wa Bodi ya Wakurugenzi ya Taasisi ya Utafiti wa Misitu Tanzania:-

- (i) Dkt. Khamisi Jumanne Kalegele
- (ii) Bw. Albert Gasper Msando
- (iii) Dkt. Ezekiel Edward Mwakalukwa
- (iv) Prof. Dos Santos Aristariki Silayo
- (v) Dkt. Nicepher Pius Lesio
- (vi) Dkt. Tuli Salum Msuya
- (vii) Bi. Neema Kichiki Lugangira
- (viii) Dkt. Deogratias Soka Matanda
- (ix) Dkt. Revocatus Petro Mushumbusi

Dkt. Mushumbusi anateuliwa kutokana na wadhifa wake kama Mtendaji wa TAFORI; atakuwa ndiye Katibu wa Bodi.

Uteuzi huu ni wa muhula wa miaka mitatu (3) kuanzia tarehe 8 Novemba, 2019.

Prof. Adolf F. Mkenda
KATIBU MKUU
22 Novemba, 2019